ജോര്‍ദാന്‍ താഴ്വരയിലെ 60 ല്‍ അധികം കന്നുകാലികളെ യഹൂദ കുടിയേറ്റക്കാര്‍ വിഷം കൊടുത്തു കൊന്നു

Jerichoക്ക് അടുത്തുള്ള al-Auja ലെ തീവൃവാദികളായ യഹൂദ കുടിയേറ്റക്കാര്‍ വിഷം കൊടുത്ത് ജോര്‍ദാന്‍ താഴ്വരയിലെ 60 ല്‍ അധികം കന്നുകാലികളെ കൊന്നു എന്ന് പാലസ്തീന്‍ വാര്‍ത്ത ഏജന്‍സി WAFA പറയുന്നു. കന്നുകാലികള്‍ മേഞ്ഞിരുന്ന പുല്‍മേടുകളില്‍ കുടിയേറ്റക്കാര്‍ വിഷം തളിച്ചു എന്ന് കന്നുകാലികളുടെ ഉടമസ്ഥന്‍ ആരോപിച്ചു. പടിഞ്ഞാറെക്കരയില്‍ കുടിയേറ്റക്കാര്‍ പാലസ്തീന്‍കാര്‍ക്കും അവരുടെ വസ്തുക്കള്‍ക്കും എതിരെ നടത്തുന്ന അക്രമത്തിന് ഇസ്രായേല്‍ അധികാരികള്‍ കേസെടുക്കാറില്ല. അന്തര്‍ദേശീയ നിയമത്തിന് വിരുദ്ധമായി കൈയ്യേറിയ കിഴക്കെ ജറുസലേമിലും പടിഞ്ഞാറെക്കരയിലും 5-6 ലക്ഷം യഹൂദര്‍ മാത്രം താമസിക്കുന്ന കോളനികളുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് Jews For Justice For Palestinians | Jul 30, 2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )