കിസാന്‍ ഏക്താ മോര്‍ച്ചയുടെ ഫേസ്‌ബുക്ക് അകൌണ്ട് ബ്ലോക്ക് ചെയ്തു

നരേന്ദ്ര മോദി സര്‍ക്കാരിന്റെ കാര്‍ഷിക നിയമങ്ങള്‍ക്കെതിരെ സമരം ചെയ്യുന്ന കര്‍ഷകരുടെ ഒരു പ്രധന ഫേസ്‌ബുക്ക് അകൌണ്ട് സാമൂഹ്യ മാധ്യമ ഭീമന്‍ ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് നീക്കം ചെയ്തു. വലിയ ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്രതിഷേധത്തെ തുടര്‍ന്ന് പിന്നീട് അത് പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുകയും ചെയ്തു. ‘Kisan Ekta Morcha’ എന്ന അകൌണ്ടിന് ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം അനുയായികളുണ്ടായിരുന്നു. Kisan Andolan ന്റെ ഔദ്യോഗിക platform ആയും അതിനെ കണക്കാക്കിയിരുന്നു. പ്രതിഷേധത്തിന്റെ പുതിയ വിവരങ്ങള്‍, കര്‍ഷ യൂണിയന്‍ നേതാക്കളുടെ പ്രസംഗ വീഡിയോകള്‍, കേന്ദ്രം പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന കള്ളങ്ങള്‍ക്ക് മറുപടി തുടങ്ങിയവ അത് നിരന്തരം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. 7:00 PM ന് ആ താള് അപ്രത്യക്ഷമായി. പിന്നീട് 9:30 PM ന് വീണ്ടും അത് ദൃശ്യമായി. അതിനിടക്ക് ഫേസ്‌ബുക്ക് കര്‍ഷകരുടെ ശബ്ദത്തെ സെന്‍സര്‍ ചെയ്യുന്നു എന്ന് നൂറുകണക്കിന് ഉപയോക്താക്കള്‍ ആരോപിച്ചു.

— സ്രോതസ്സ് thewire.in | 21/Dec/2020

ദയവ് ചെയ്ത് ഈ സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങളെ നിങ്ങളുടെ പ്രധാന വിവര കേന്ദ്രമാക്കരുത്. സ്വന്തമായി സൈറ്റുകള്‍ തുടങ്ങുക. മെയില്‍ ലിസ്റ്റ് തുടങ്ങുക. മുതലാളി ഒരിക്കലും നിങ്ങളുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന് വേണ്ടിയല്ല പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. https://neritam.com/facehook/

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )