മാപ്പ് കൊടുക്കലിന്റെ പുതിയ തരംഗം ട്രമ്പ് തുടങ്ങി

തന്റെ inner circle ലെ മുമ്പത്തെ കൂടുതല്‍ അംഗങ്ങള്‍ക്കും പ്രസിഡന്റ് ട്രമ്പ് മാപ്പ് കൊടുത്തു. ക്രിസ്തുമസിന് മുമ്പായി ട്രമ്പ് തന്റെ മുമ്പത്തെ പ്രചാരണ തലവനായ Paul Manafort ന് മാപ്പ് കൊടുത്തിരുന്നു. ബാങ്ക് തട്ടിപ്പും നികുതി വെട്ടിപ്പും നടത്തിയതിന് കുറ്റവാളിയായതിന് ശേഷം പ്രത്യേക ഉപദേഷ്ടാവ്‌ Robert Mueller ന്റെ ഓഫീസില്‍ ബോധപൂര്‍വ്വം കള്ളം പറഞ്ഞ് ഒരു plea agreement ലംഘിച്ചു എന്ന കുറ്റത്തിന് കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ഒരു ഫെഡറല്‍ ജഡ്ജി അദ്ദേഹത്തിനെതിരെ വിധിച്ചിരുന്നു.

തന്റെ ദീര്‍ഘകാലത്തെ സുഹൃത്തും ഉപദേശിയും ആയ Roger Stone നും ട്രമ്പ് മാപ്പ് കൊടുത്തു. കോണ്‍ഗ്രസില്‍ കള്ളം പറഞ്ഞതിനും സാക്ഷിക്ക് ഹാനിവരുത്തിയതിനും ഉള്‍പ്പടെയുള്ള ഏഴ് ക്രിമിനല്‍ കുറ്റം ആണ് Roger Stoneന് എതിരെയുള്ളത്.

ട്രമ്പിന്റെ മരുമകനും മുതിര്‍ന്ന ഉപദേശിയും ആയ Jared Kushner ന്റെ അച്ഛനായ Charles Kushnerക്കും ട്രമ്പ് മാപ്പ് കൊടുത്തു. നികുതി വെട്ടിപ്പിന് 2005 ല്‍ പ്രചരണപരിപാടിക്ക് നിയമവിരുദ്ധ സംഭാവന വാങ്ങിയതിനും സാക്ഷിയെ tampering ഉം Charles Kushner നെ കുറ്റക്കാരനായി കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ട്രമ്പ് മാപ്പ് കൊടുത്ത 65 പേരില്‍ 60 പേരും അദ്ദേഹവുമായി വ്യക്തിപരമായ അടുപ്പമുള്ളവരോ അദ്ദേഹത്തെ രാഷ്ട്രീയത്തില്‍ സഹായിച്ചവരോ ആണ്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Dec 28, 2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )