കൊളംബിയയിലെ ബൊഗൊടയില്‍ ബൈഡിന് 1,002 വൈദ്യുത ബസ്സിന് ഓര്‍ഡര്‍ കിട്ടി

കൊളംബിയയുടെ തലസ്ഥാനമായ ബൊഗൊടയില്‍ ബാറ്ററികൊണ്ട് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന 1,002 വൈദ്യുത ബസ്സ് കൊടുക്കാനുള്ള ഒരു ഓര്‍ഡര്‍ BYD ന് കിട്ടി. diesel, CNG, electric സാങ്കേതികവിദ്യകളുടെ 1,295 ബസ്സുകള്‍ക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു പൊതു വാണിജ്യ ദര്‍ഘാസ് ഓഗസ്റ്റില്‍ Bogotá City Public Transport Authority (TRANSMILENIO S.A.) പുറപ്പെടുവിച്ചിരുന്നു. BYD ന്റെ മൂന്ന് ആഗോള പദ്ധതിതന്ത്രപരമായ പങ്കാളികള്‍ അവസാനം BYD ന്റെ സംയോജിത വൈദ്യുത ബസ്സ് പരിഹാരങ്ങളാണ് അവരുടെ ലേലത്തിനായി സമര്‍പ്പിച്ചത്. അവര്‍ അവസാനം മൊത്തം 1,002 വൈദ്യുത ബസ്സുകള്‍ കൊടുക്കാനുള്ള ദര്‍ഘാസ് നേടി. ബസ്സിന്റെ ശരീരഭാഗങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പ്രാദേശിക ബസ് നിര്‍മ്മാതാക്കളായ Superpolo ഉം BUSSCAR മായി BYD പങ്കാളികളാകും. കൊളംബിയയില്‍ ഇതുവരെ BYD ന് 1,550 ശുദ്ധ വൈദ്യുതി ബസ്സുകളുടെ ഓര്‍ഡര്‍ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് greencarcongress.com | 12 Jan 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )