കോമണ്‍സില്‍ ബ്രിട്ടീഷ് മന്ത്രിമാര്‍ മാസ്ക് ധരിച്ചില്ല

ബ്രിട്ടീഷ് പാര്‍ളമെന്റിലെ ജോലിക്കാരുടെ സുരക്ഷയെ അപകടപ്പെടുത്തുന്ന വിധം ക്യാബിനറ്റ് മന്ത്രിമാര്‍ കോവിഡ് ഉപദേശത്തെ അവഗണിക്കുന്നു. അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെ താലിബാന്‍ ഏറ്റെടുത്തതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ ചര്‍ച്ചചെയ്യാനായി കോമണ്‍സില്‍ അവര്‍ തിങ്ങിക്കൂടിയത്. പൊതുസ്ഥലത്ത് മാസ്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നത് നിര്‍ബന്ധിതമാക്കിയ നിയമത്തിന് മന്ത്രിമാര്‍ ഇളവ് കൊണ്ടുവന്നു. ആളുകള്‍ക്ക് അവരുടെ സ്വന്തം ഇഷ്ടപ്രകാരം ഉപയോഗിക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന് തീരുമാനം എടുക്കാം. Boris Johnson ചര്‍ച്ച ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തുകൊണ്ട് സംസാരിച്ചത് മാസ്ക് ഇല്ലാതെയായിരുന്നു. അതുപോലെ മുമ്പിലത്തെ പച്ച ബഞ്ചില്‍ ഇരുന്ന മറ്റ് മന്ത്രിമാരില്‍ കൂടുതല്‍ പേരും മാസ്ക് ധരിച്ചിരുന്നില്ല. Labour ന്റെ എല്ലാ അംഗങ്ങളും, പാര്‍ട്ടി നേതാവായ Keir Starmer ഉള്‍പ്പടെ, എല്ലാവരും മാസ്ക് ധരിച്ചിരുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് | 18 Aug 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )