മദ്ധ്യ പൂര്‍വ്വേഷ്യ പഠന സംഘം BDS നെ പിന്‍തുണച്ചു

ഇസ്രായേലിന്റെ വംശവെറിക്കും വംശഹത്യക്കും എതിരെ ബഹിഷ്കരിക്കുക, നിക്ഷേപം പിന്‍വലിക്കുക, ഉപരോധം നടപ്പാക്കുക എന്ന പാലസ്തീന്‍ പൌര സമൂഹത്തിന്റെ 2005 ലെ ആഹ്വാനത്തെ Middle East Studies Association പിന്‍തുണച്ചതിനെ Jewish Voice for Peace സ്വാഗതം ചെയ്തു. പാലസ്തീന്‍കാര്‍ക്ക് വിദ്യാഭ്യാസത്തിനും കൂടിയുള്ള അവകാശത്തെ പോലും നിഷേധിക്കുന്ന ഇസ്രായേലിന്റെ അടിച്ചമര്‍ത്തലിനെതിരായി വര്‍ദ്ധിച്ച് വരുന്ന ​​എതിര്‍പ്പിന്റെ തെളിവാണിത്. മദ്ധ്യ പൂര്‍വ്വേഷ്യയിലെ ധൈഷണികരുടെ പ്രധാന സംഘടന ആയ MESA ഈ BDS പ്രമേയം പാസാക്കിയത് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമാണ്. BDS ന്റെ ആഹ്വാനത്തെ പിന്‍തുണക്കുന്നത് വഴി നാം നമ്മുടെ തന്നെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനുള്ള അവകാശപ്പെടലിനോടൊപ്പം എല്ലാവരുടേയും സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനുള്ള അവകാശത്തിനും ആഹ്വാനം നടത്തുകയാണ്.

— സ്രോതസ്സ് jewishvoiceforpeace.org | 23 Mar 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )