ബഫലോയിലെ കൂട്ടക്കൊല ലക്ഷ്യം വെച്ചത് കറുത്തവരുടെ സമൂഹത്തെയാണ്

Buffalo, New York ല്‍ ശനിയാഴ്ച സവര്‍ണ്ണാധിപത്യവാദി ആക്രമണ തോക്കുമായി കൂടുതലും കറുത്തവര്‍ താമസിക്കുന്ന സ്ഥലത്തെ ഒരു സൂപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റില്‍ വെടിവെപ്പ് നടത്തി 10 പേരെ കൊന്നു. സാധനങ്ങള്‍ വാങ്ങാനെത്തിയ 13 പേരും കടയിലെ ജോലിക്കാര്‍ക്കും വെടിയേറ്റു. അതില്‍ 11 പേര്‍ കറുത്തവരാണ്.

തദ്ദേശീയ ഭീകരവാദ ആക്രമണമെന്ന് ഈ കൂട്ടക്കൊലയെ പോലീസ് വിശേഷിപ്പിച്ചു. അവര്‍ 18-കാരനായി കൊലയാളിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. വീഡിയോ പ്രക്ഷേപണ സേവനമായ Twitch ല്‍ അയാള്‍ ഈ ആക്രമണം പ്രക്ഷേപണം ചെയ്തു. മിനിട്ടുകള്‍ക്കകം ആ സൈറ്റ് ഈ വീഡിയോ നീക്കം ചെയ്തു. എന്നാല്‍ സവര്‍ണ്ണാധിപത്യക്കാര്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ ആ വീഡിയോ തുടര്‍ന്നും പ്രചരിപ്പിച്ചു. കറുത്തവരുടെ സമൂഹത്തെ ലക്ഷ്യം വെക്കണമെന്ന പദ്ധതി ഉള്‍പ്പെടുന്ന ജാതിവെറി മാനിഫെസ്റ്റോ ഇയാള്‍ ആ സ്ഥലത്ത് ഉപേക്ഷിച്ചിരുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | May 16, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )