നോര്‍വ്വേയിലെ അഭയാര്‍ത്ഥി കൌണ്‍സില്‍ ഇസ്രായേലിന് മുന്നറീപ്പ് നല്‍കുന്നു

നാല് വര്‍ഷത്തിനകത്ത് ഇസ്രായേല്‍ അതിന്റെ അഞ്ചാം തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുകയാണ്. തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ ഫലം മിക്കവാറും അഴിമതി വിചാരണ ഇപ്പോള്‍ നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന മുമ്പത്തെ പ്രധാനമന്ത്രി ബഞ്ചമിന്‍ നെതന്യാഹു അധികാരത്തിലെത്തുന്നതായിരിക്കും. കൈയ്യേറിയ പടിഞ്ഞാറെക്കരയില്‍ ഇസ്രായേല്‍ സൈന്യം രാത്രി റെയ്ഡില്‍ മാരകമായ ആക്രമണം നടത്തുന്നതിനിടക്കാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്നത്. യുദ്ധക്കുറ്റ സാദ്ധ്യതയെക്കുറിച്ച് ഇസ്രായേലിനെ അന്വേഷിക്കണമെന്ന് International Criminal Court നോട് Amnesty International ആഗസ്റ്റില്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Nov 01, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )