ബാഴ്സിലോണ മേയര്‍ കൊളൌവിനെ യഹൂദ സംഘങ്ങള്‍ അനുമോദിച്ചു

15 രാജ്യങ്ങളില്‍ ജീവിക്കുന്ന യഹൂദ സംഘങ്ങളും വ്യക്തികളും ചേര്‍ന്നുള്ള ഒരു സംഘടനയാണ് International Jewish Collective for Justice in Palestine (IJCJP). ഇസ്ലായേലിലേയും പാലസ്തീനിലേയും എല്ലാവര്‍ക്കും പൂര്‍ണ്ണമായി അവരുടെ അവകാശങ്ങളും, സുരക്ഷിതത്വവും, സ്വയം നിര്‍ണ്ണയവും ചെയ്യാനാകുന്നത് വരെ ഇസ്രായേലുമായുള്ള എല്ലാ ബന്ധങ്ങളും വിഛേദിക്കുന്നു എന്ന ബാഴ്സിലോണ മേയര്‍ അഡാ കൊളൌവിന്റെ തീരുമാനത്തെ ലോകത്തെ ധാരാളം നഗരങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള ഞങ്ങളുടെ അംഗങ്ങള്‍ ആഘോഷിക്കുന്നു. നീതിക്കു വേണ്ടി മുന്നോട്ട് വരുന്ന അടുത്ത നഗരമാകാനുള്ള നമ്മുടെ പ്രാദേശിക ശ്രമങ്ങള്‍ redouble ള്ള ഒരു ഉദാഹരണമാണ് ബാഴ്സിലോണ എന്ന് നമ്മളിലോരോരുത്തരേയും ഇത് ഓര്‍പ്പെട്ടുത്തുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് bdsmovement.net | Feb 24, 2023

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )