ഓഫര്‍ ജയിലിന് മുമ്പില്‍ പാലസ്തീന്‍കാര്‍ പ്രതിഷേധ പ്രകടനം നടത്തി

ഇസ്രായേല്‍ ജയിലുകളില്‍ നിരാഹാര സത്യാഗ്രഹമിരിക്കുന്ന പാലസ്തീന്‍ തടവുകാരുമായി ഇസ്രായേല്‍ ചര്‍ച്ച നടത്താന്‍ തയ്യാറാകാത്തതിനെ പാലസ്തീന്‍ നേതാക്കള്‍ അപലപിച്ചു. അവരിലാരെങ്കിലും മരിക്കുകയാണെങ്കില്‍ “new intifada” ഉണ്ടാകുമെന്ന് അവര്‍ മുന്നറീപ്പും നല്‍കുന്നു. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച മുതല്‍ 1,500 പാലസ്തീന്‍ തടവുകാരാണ് നിരാഹാര സമരം നടത്തുന്നത് എന്ന് Palestinian Authority യുടെ Issa Qaraqe പറയുന്നു. നിരാഹാര സമരത്തിന് നേതൃത്വം കൊടുക്കുന്നത് പ്രമുഖ പാലസ്തീന്‍ നേതാവായ Marwan Barghouti ആണ്. രണ്ടാമത്തെ പാലസ്തീന്‍ intifadaയിലെ പങ്കിന്റെ പേരില്‍ Barghouti 5 വര്‍ഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ അനുഭവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

— സ്രോതസ്സ് telesurtv.net


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s