നെതന്യാഹുവിന്റെ കൈക്കൂലി അന്വേഷണം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കെ അഴിമതിക്കെതിരെ ആയിരങ്ങള്‍ പ്രതിഷേധം രേഖപ്പെടുത്തി

ഇസ്രായേലില്‍ ആയിരക്കണക്കിന് പ്രതിഷേധക്കാര്‍ അറ്റോര്‍ണി ജനറലിന്റെ വീടിന് മുമ്പില്‍ അഴിമതിക്കെതിരേയും പ്രസിഡന്റ് നെതന്യാഹുവിനെതിരേയും പ്രതിഷേധ പ്രകടനം നടത്തി. കൈക്കൂലി, തട്ടിപ്പ്, വിശ്വാസവഞ്ചന കേസില്‍ നെതന്യാഹു ക്രിമിനല്‍ അന്വേഷണം നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. രാഷ്ട്രീയ ഉപകാരത്തിനായി $1.3 ലക്ഷം ഡോളര്‍ വിലവരുന്ന സിഗാര്‍, ഷാമ്പേയിന്‍ തുടങ്ങിയ നെതന്യാഹു കച്ചവടം നടത്തി. ഇസ്രായിലിലെ പ്രമുഖ പത്രത്തില്‍ അനുകൂല മാധ്യമസ്ഥാനം കിട്ടുന്നതിനായി അദ്ദേഹം ഉപകാരങ്ങള്‍ കൈമാറി എന്ന് രഹസ്യ റിക്കോഡിങ്ങിന്റെ ചോര്‍ന്ന സംഭാഷണപകര്‍പ്പ്‌ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org 2017-08-15


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s