ബില്‍ ഗേറ്റ്സ് ജഫ്രി എപ്സ്റ്റീനുമായി ‘പരോപകാരം ചര്‍ച്ചചെയ്യാനായി’ യോഗം നടത്തി

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സ്ഥാപകനായ ബില്‍ ഗേറ്റ്സ് ഒന്നിലധികം തവണ ലൈംഗിക തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകല്‍ ആരോപിതനായ ധനസഹായക്കാരന്‍ Jeffrey Epstein നുമായി പരോപകാര ചിലവാക്കല്‍ എങ്ങനെ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കാമെന്ന കാര്യത്തില്‍ പല തവണ ചര്‍ച്ചകള്‍ നടത്തി. ഗേറ്റ്സ് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ചെയര്‍മാനായിരിക്കുന്ന കാലത്ത് 2013 ല്‍ ന്യൂയോര്‍ക്കില്‍ വെച്ച് കുറഞ്ഞത് ഒരു തവണയെങ്കിലും എപ്സ്റ്റീനുമായി നേരിട്ട് ചര്‍ച്ച നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. കൌമാരക്കാരെ വേശ്യാവൃത്തിക്ക് നിയോഗിച്ചതിന്റെ പേരില്‍ 13-മാസത്തെ ശിക്ഷ അനുഭവിച്ച് കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷമാണ് ഈ ചര്‍ച്ചകള്‍ നടന്നത്. മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റ് ബില്‍ ക്ലിന്റണിന്റേയും ഇപ്പോഴത്തെ പ്രസിഡന്റ് ട്രമ്പിന്റേയും സുഹൃത്തായ എപ്സ്റ്റീന്‍ ഒരു apparent jailhouse ല്‍ വെച്ച് 66 ആമത്തെ വയസില്‍ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. child sex trafficking ന്റെ പേരില്‍ ഈ സമ്പന്ന ധനസഹായക്കാരനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് cnbc.com | Aug 14 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )