പടിഞ്ഞാറെക്കരയില്‍ 6,000 പുതിയ നിയമവിരുദ്ധ കൈയ്യേറ്റക്കെട്ടിടങ്ങള്‍ക്ക് ഇസ്രായേല്‍ അംഗീകാരം കൊടുത്തു

കൈയ്യേറിയ പടിഞ്ഞാറെക്കരയില്‍ യഹൂദ കൈയ്യേറ്റക്കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി 6,000 പുതിയ വീടുകളും 700 വീടുകള്‍ പാലസ്തീന്‍കാര്‍ക്ക് വേണ്ടിയും ഇസ്രായേല്‍ പണിയും. തീവൃദേശീയവാദി യഹൂദ പിന്‍തുണക്ക് വേണ്ടി ലോകരാജ്യങ്ങള്‍ നിയമവിരുദ്ധമെന്ന് കരുതുന്ന പടിഞ്ഞാറെക്കര ഏറ്റെടുക്കാന്‍ പോകുന്നു എന്ന സൂചന ഇസ്രായേല്‍ പ്രധാനമന്ത്രി ബഞ്ചമിന്‍ നെതന്യാഹൂ ഒരു അഭിമുഖത്തില്‍ കൊടുക്കുകയുണ്ടായി. 1993 Oslo സമാധാന കരാര്‍ പ്രകാരം പടിഞ്ഞാറെക്കരയിലെ Area C പൂര്‍ണ്ണമായും ഇസ്രായേല്‍ സൈന്യത്തിന്റേയും പൌരന്‍മാരുടേയും നിയന്ത്രണത്തിലാണ്.

— സ്രോതസ്സ് telesurenglish.net | 31 Jul 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )