മിസിസിപ്പിയിലെ മുമ്പത്തെ ജയില്‍ അധികാരി, സ്വകാര്യ ജയില്‍ കൈക്കൂലി കേസില്‍

മിസിസിപ്പിയിലെ ജയിലുകളുടെ മുമ്പത്തെ തലവന് എതിരെ വലിയ അഴിമതി കേസ് വന്നിരിക്കുന്നു. $10 ലക്ഷം ഡോളര്‍ കൈക്കൂലി വാങ്ങി സംസ്ഥാനത്തിന്റെ കരാറുകള്‍ സ്വകാര്യ ജയില്‍ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് കൊടുത്തതാണ് കേസ്. 49-count കേസില്‍ കുറ്റാരോപിതനായ Christopher Epps കരാറുകള്‍ മുമ്പത്തെ ഒരു ജനപ്രതിനിധിയുമായി ബന്ധമുള്ള ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥാപനത്തിന് നല്‍കി. American Civil Liberties Union ഉം Southern Poverty Law Center ഉം കൊടുത്ത കേസില്‍ അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥാപനം നടത്തുന്ന ജയിലിലെ സ്ഥിതികള്‍ നരക തുല്യമാണെന്ന് വിവരിക്കുന്നു.

2014

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )