അമേരിക്കയുടെ യഥാര്‍ത്ഥ മുഖം വ്യക്തമാക്കിയതിന് ഇറാനിന്റെ പരമാധികാര നേതാവ് ട്രമ്പിന് നന്ദി പറഞ്ഞു

പ്രസിഡന്റ് ഡൊണ‍ള്‍ഡ് ട്രമ്പ് ഇറാനെതിരെ പുതിയ ഉപരോധങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം, “അമേരിക്കയുടെ യഥാര്‍ത്ഥ മുഖം” മറനീക്കി പുറത്തുകാണിച്ചതിന് അമേരിക്കയുടെ പുതിയ നേതാവിനോട് തങ്ങളുടെ രാജ്യം നന്ദിയുള്ളവരാണ് എന്ന് ഇറാനിന്റെ പരമാധികാര നേതാവായ ആയത്തൊള്ള അലി ഖമേനി പറഞ്ഞു.

“ആ പുതിയ പ്രസിഡന്റിന് ഞങ്ങള്‍ നന്ദിപറയുന്നു. കാരണം അമേരിക്കയുടെ ശരിയായ മുഖം വ്യക്തമാക്കുന്നതിന് അദ്ദേഹം ഞങ്ങളെ സഹായിക്കുകയാണ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ”
അമേരിക്കയുടെ അധികാര വ്യവസ്ഥയിലെ രാഷ്ട്രീയ, സാമ്പത്തിക, ധാര്‍മ്മിക, സാമൂഹ്യ അഴിമതിയെക്കുറിച്ച് കഴിഞ്ഞ 30 വര്‍ഷമായി ഞങ്ങള്‍ പറയുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കാലത്തും അതിന് ശേഷവും അദ്ദേഹം തുറന്നുകാണിക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / മാറ്റുക )