അവനെ തടവിലടക്കൂ! രാജ്യദ്രോഹി! അവനെ തടവിലടക്കൂ!

“അവനെ തടവിലടക്കൂ! അവനെ തടവിലടക്കൂ!”, “നാണക്കേട്!”, “രാജ്യദ്രോഹി!” തുടങ്ങിയ മുദ്രാവാക്യങ്ങൾ ആയിരങ്ങൾ ഒത്ത് ചേർന്ന് വിളിച്ചുകൊണ്ടാണ് ന്യൂയോർക് സിറ്റിയിൽ പ്രസിഡന്റ് ട്രമ്പിനെ ആളുകൾ വരവേറ്റത്. റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടിയുടെ സംഭാവന പിരിക്കൽ പരിപാടികളുടെ ഭാഗമായാണ് – ഒപ്പം സ്വന്തം reelection പരിപാടിയുടേയും – ട്രമ്പ് അവിടെ എത്തിയത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഒപ്പം White House counselor Kellyanne Conway ഉം ട്രഷറി സെക്രട്ടറി Steven Mnuchin നും ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് The Hill റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org 2017-12-04


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s