ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ തുടര്‍ന്നും ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ ലഭ്യമാണ്

ആര്‍ക്കും ലഭ്യമാകുന്ന വിധം ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ തുടര്‍ന്നും ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ ലഭ്യമാണ്. “mera aadhar meri phechan filetype:pdf” ലളിതമായ തെരയല്‍ പോലും ഉപയോഗിച്ച് വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കാം. പ്രിന്റ് ചെയ്യാന്‍ പാകത്തിലുള്ള ആധാര്‍ കാര്‍ഡ് മാത്രമല്ല ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ ഹോസ്റ്റ് ചെയ്യേണ്ട കാര്യമില്ലാത്ത സര്‍ക്കാര്‍, സ്വകാര്യ സൈറ്റുകളില്‍ പോലും ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതായി കാണാം. ഉദാഹരണത്തിന് starcardsindia.com rtionline.gov.in eflupreadmission.verityinfosol.com incois.gov.in തുടങ്ങിയ ധാരാളം സൈറ്റുകളുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് medianama.com

ആധാറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ →

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

നേരിടം mail group ല്‍ അംഗമാകാന്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു:One thought on “ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ തുടര്‍ന്നും ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ ലഭ്യമാണ്

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )