രാജസ്ഥാന്‍ പോലീസ് പരീക്ഷയില്‍ ബയോമെട്രിക്സ് തട്ടിപ്പ് നടത്തി സഹായികള്‍ പരീക്ഷയെഴുതി

പുതിയ തരത്തിലുള്ള തട്ടിപ്പ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. തങ്ങളുടെ വൈദഗ്ദ്ധ്യം കൊണ്ട് എല്ലാവരേയും ഞെട്ടിച്ച ഒരു ഗൂഢസംഘത്തെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഈ സംഘം രാജസ്ഥാനിലെ കോണ്‍സ്റ്റബള്‍ പ്രവേശന പരീക്ഷയുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ പരീക്ഷാര്‍ത്ഥികളുടെ വിരലടയാളങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തുകയും അതുപയോഗിച്ച് വിദഗ്ദ്ധരായ പകരക്കാരെ യഥാര്‍ത്ഥ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പകരം അവര്‍ക്ക് വേണ്ടി പരീക്ഷക്കിരുത്തുകയും ചെയ്തു. village service worker, ബുദ്ധികേന്ദ്ര മേധാവിയും, മറ്റ് മൂന്ന് പേരേയും SOG അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. അവരുടെ വെളിപ്പെടുത്തലുകള്‍ അത്ഭുതകരമാണ്. 7 പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ 25 ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് വേണ്ടി ഇതേ രീതിയില്‍ വിരലടയാളം പകര്‍ത്തി പകരക്കാരെ പരീക്ഷക്കിരുത്തുകയുണ്ടായി.

— സ്രോതസ്സ് medianama.com 2018/03


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s