ഏറ്റവും വലിയ മട്ടുപ്പാവ് കൃഷി – 17,000 ചതുരശ്ര അടി

Pike & Rose പുതിയ പദ്ധതി ഹോട്ടലിനോ ബിസിനസിന് വേണ്ടിയോ അല്ല. അതൊരു 17,000 ചതുരശ്ര അടി മട്ടുപ്പാവ് കൃഷിയിടമാണ്. അത് സമീപവാസികള്‍ക്ക് വേണ്ട ആഹാരം നല്‍കും. ഈ വലിയ പൂന്തോട്ടത്തിന് പിറകില്‍ Up Top Acres എന്ന പ്രാദേശിക കമ്പനിയാണ്. അവര്‍ മട്ടുപ്പാവ് കൃഷിയില്‍ പ്രത്യേക പരിചയം നേടിയവരാണ്. 2015 ല്‍ കമ്പനി 7,000 ചതുരശ്ര അടി കൃഷിയിടം Bethesda Row ലെ Equinox ന് മുകളില്‍ പണിതിരുന്നു. അത് കൂടാതെ മറ്റ് നാല് കൃഷിയിടങ്ങള്‍ അവര്‍ നടത്തുന്നുണ്ട്. അവരുടെ ആദ്യത്തെ കൃഷിയിടം D.C.യിലെ Nationals Park ന് സമീപമുള്ള ഹോട്ടലായ Oyamel ന് മുകളിലാണ്.

— സ്രോതസ്സ് bethesdamagazine.com


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s