താന്‍ FBIയുടെ അന്വേഷണത്തിലായിരുന്നു എന്ന് മരിച്ച് പോയ മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകന്‍ മൈക്കല്‍ ഹേസ്റ്റിങ്സ് പറഞ്ഞു

മരിച്ച് പോയ മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തന്‍ Michael Hastings, FBIയുടെ അന്വേഷണത്തിലായിരുന്നു എന്ന് മരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞതായി വിക്കിലീക്സ് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. അതിരാവിലെ നടന്ന ഒരു കാര്‍ അപകടത്തിലാണ് ഹേസ്റ്റിങ്സ് ലോസാഞ്ജലസില്‍ വെച്ച് മരിച്ചത്. “വിക്കിലീക്സിന്റെ വക്കീല്‍ Jennifer Robinson നെ Michael Hastings മരിക്കുന്നതിന് മണിക്കൂറുകള്‍ക്ക് മുമ്പ് ബന്ധപ്പെട്ടു. താന്‍ FBIയുടെ അന്വേഷണത്തിലാണ് എന്ന് അവരോട് വെളിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു”
2013


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s