ഡല്‍ഹിയിലെ മനുഷ്യന്റ ബാങ്ക് അക്കൌണ്ട് അയാളുടെ സമ്മതമില്ലാതെ ആധാറുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചു

സമ്മതമില്ലാതെ തന്റെ ബാങ്ക് അക്കൌണ്ട് ആധാര്‍ നമ്പരുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചു എന്ന് ഡല്‍ഹിയില്‍ ഡിജിറ്റല്‍ സംരംഭകനായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് പറയുന്നു. മുമ്പത്തെ ബാങ്കറായ Gaurav Pandhi (34) ആണ് ICICI Bank നെതിരെ ആരോപണമുന്നയിച്ചിരിക്കുന്നത്. അബദ്ധത്തിലാണ് ബന്ധിപ്പിക്കല്‍ നടന്നത് എന്ന് ബാങ്ക് പറഞ്ഞു. 5 ദിവസത്തിനകം ആ തെറ്റു തിരുത്തും എന്ന് അവര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ആധാര്‍ നമ്പര്‍ ചോര്‍ന്നാല്‍ അത് ഒരാളെ പണം വെളുപ്പിക്കലിലും മറ്റ് സാമ്പത്തിക സുരക്ഷിതത്വ അപകടങ്ങളിലും കൊണ്ടുചെന്നേക്കാം.

— സ്രോതസ്സ് mumbaimirror.indiatimes.com | Jan 17, 2018

ആധാറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ വായിക്കൂ →

Nullius in verba


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )