ആന്ധ്രാ പ്രദേശ് സര്‍ക്കാരില്‍ നിന്ന് ആധാര്‍ ഡാറ്റ ചോര്‍ന്നെന്ന് UIDAI സംശയിക്കുന്നു

തെലുങ്കാനയിലേയും ആന്ധ്രയിലേയും 7.8 കോടി ആള്‍ക്കാരുടെ ആധാര്‍ വിവരങ്ങള്‍ തീര്‍ച്ചയായും ആന്ധ്രാ പ്രദേശ് സര്‍ക്കാരില്‍ നിന്ന് ചോര്‍ന്നെന്ന് UIDAI സംശയിക്കുന്നു. ആ വിവരങ്ങള്‍ വിവരസാങ്കേതിക കമ്പനിയായ IT Grids (India) Private Limited ന്റെ കൈവശം കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. തെലുങ്കാനയിലേയും ആന്ധ്രയിലേയും 7,82,21,397 ആധാര്‍ ഉടമകളുടെ വിവരങ്ങള്‍ മോഷ്ടിച്ചതിന് IT Grids ന് എതിരെ Unique Identification Authority of India കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേസ് കൊടുത്തു. Seva Mitra എന്ന തെലുങ്ക് ദേശം പാര്‍ട്ടിയുടെ ആപ്പിന് വേണ്ടിയാണ് ഈ ഡാറ്റ മോഷ്ടിച്ചത്.

— സ്രോതസ്സ് deccanchronicle.com | Apr 16, 2019

ഇതുവരെ പറഞ്ഞിരുന്നത് ആധാര്‍ സുരക്ഷിതമാണെന്നാണ്. ദേ ഇപ്പോള്‍ കേസും കൊടുത്തു. കഷ്ടം.

Nullius in verba


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )