വീടില്ലാത്ത വ്യക്തികളുടെ വീല്‍ച്ചെയറുകള്‍ ബോസ്റ്റണിലെ പോലീസ് നശിപ്പിച്ചു

ബോസ്റ്റണിലെ പോലീസ് നഗരത്തിലെ വീടില്ലാത്തരുടെ മൂന്ന് വീല്‍ച്ചെയറുകള്‍ രാത്രിയില്‍ നശിപ്പിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. കഴിഞ്ഞ മാസം കാര്‍ അപകടത്തില്‍ പെട്ട Jarrod എന്ന ഒരാളുടേതാണ് ആ വീല്‍ച്ചെയറുകളില്‍ ഒന്ന്. “Jarrod ന് വീല്‍ച്ചെയര്‍ മാത്രമല്ല നഷ്ടപ്പെട്ടത്. അയാളുടെ കൈവശമുള്ള എല്ലാം അടങ്ങിയ ഒരു സഞ്ചിയും നഷ്ടപ്പെട്ടു. Jarrod നോട് സംസാരിക്കുന്നത് ഹൃദയഭേദകമാണ്,” എന്ന് വീടില്ലാത്തവരുടെ വക്കീലായ Cassie Hurd പറഞ്ഞു.


Boston police destroyed wheelchairs belonging to homeless residents Tuesday night. (Image: composite, Twitter)

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Aug 07, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അതാണ് അവരുടെ വരുമാനം. നമുക്ക് ഒന്നും കിട്ടില്ല. നാം പണം അടച്ചാലേ പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )