അസാഞ്ജിനെ പീഡിപ്പിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഐക്യരാഷ്ട്രസഭ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ പത്രസമ്മേളനം അമേരിക്കന്‍ മാധ്യമങ്ങള്‍ ബഹിഷ്കരിച്ചു

വികിലീക്സ് സ്ഥാപകന്‍ ജൂലിയന്‍ അസാഞ്ജ് അഭൂതപൂര്‍വ്വമായ പ്രോസിക്യൂഷന്‍ നടപടികളിലൂടെ കടന്ന് പോകുന്നത് “പീഡനത്തിന്” സമാനമായതാണെന്ന തന്റെ പ്രസ്ഥാവന ന്യൂയോര്‍ക്കിലെ ഐക്യരാഷ്ട്രസഭയുടെ ആസ്ഥാനത്ത് ഒക്റ്റോബര്‍ 15 ന് UN Special Rapporteur on Torture ആയ Nils Melzer വീണ്ടും നടത്തി. മേയില്‍ ഐക്യരാഷ്ട്രസഭ നടത്തതും ഇപ്പോള്‍ Melzer വീണ്ടും ആവര്‍ത്തിച്ചതുമായ പ്രസ്ഥാവന അമേരിക്കയിലേയും ബ്രിട്ടണിലേയും അന്തര്‍ദേശീയവുമായ പ്രധാന പത്രങ്ങളില്‍ ബാനല്‍ തലക്കെട്ടായി വരേണ്ടതായിരുന്നു. റഷ്യന്‍ മാധ്യമമായ RT കൊടുത്ത വാര്‍ത്തയില്‍ മഹത്തായ നാല് പേരാണ് കേഴ്വിക്കാരായി ഉണ്ടായിരുന്നത് എന്ന് കാണാം. അവര്‍ മാത്രമാണ് ഈ ലോകത്ത് ആ വാര്‍ത്ത കൊടുത്ത ഏക മാധ്യമം.

— സ്രോതസ്സ് wsws.org | 18 Oct 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )