രണ്ടാം വര്‍ഷവും തുടര്‍ച്ചയായി ഏറ്റവും വലിയ പ്ലാസ്റ്റിക് മലിനീകാരികള്‍

“BRANDED Volume II: Identifying the World’s Top Corporate Plastic Polluters” എന്ന റിപ്പോര്‍ട്ട് പ്രകാരം തുടര്‍ച്ചയായി രണ്ടാം വര്‍ഷവും Coca-Cola, Nestlé, PepsiCo എന്നിവരാണ് ലോകത്തെ ഏറ്റവും വലിയ മൂന്ന് പ്ലാസ്റ്റിക് മലിനീകാരികള്‍. 6 continents ലെ 50 രാജ്യങ്ങളില്‍ 484 ശുദ്ധീകരണ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ സെപ്റ്റംബറില്‍ നടത്തിയ Break Free From Plastic പ്രസ്ഥാനം ആണ് ഏറ്റവും വലിയ മലിനീകാരി കമ്പനികളെ കണ്ടെത്തിയത്. അവര്‍ക്ക് ശേഷമുള്ള 10 കമ്പനികള്‍ Mondelēz International, Unilever, Mars, Procter & Gamble, Colgate-Palmolive, Phillip Morris, Perfetti Van Melle എന്നിവയാണ്.

— സ്രോതസ്സ് greenpeace.org | Oct 22, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )