കോഡ് പിങ്കിന്റെ മദിയ ബഞ്ചമിനെ വെനെസ്വലന്‍ വലതുപക്ഷവാദികള്‍ ആക്രമിച്ചു

യുദ്ധ വിരുദ്ധ സംഘടനയായ CodePink ന്റെ സഹസ്ഥാപികയായ Medea Benjamin നെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം വെനെസ്വലന്‍ വലതുപക്ഷത്തിന്റെ വക്താക്കളായ ആളുകള്‍ Congressional Venezuela Democracy Caucusന്റെ Capitol Hill ലെ ഒരു പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ വെച്ച് ആക്രമിച്ചു. വെനെസ്വലയിലെ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട പ്രസിഡന്റ് നികോളാസ് മഡൂറോയെ പുറത്താക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിനെതിരെ ബഞ്ചമിനും CodePink ലെ സഹപ്രവര്‍ത്തകരും പ്രതിഷേധിക്കുകയായിരുന്നു. മണിക്കൂറുകള്‍ക്ക് ശേഷം തലസ്ഥാന പോലീസ് വ്യൂഹം 5 വാഹനങ്ങളില്‍ ബഞ്ചമിന്റെ വീട്ടിലെത്തുകയും പത്രസമ്മേളനം നടത്തിയ Wasserman Schultz നെ ആക്രമിച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞ് അവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. ബഞ്ചമിന്‍ ആ ആരോപണത്തെ നിഷേധിച്ചു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Nov 14, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )