70 അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്‍ സാധാരണക്കാരെ അമേരിക്കന്‍ സൈന്യം ഒരാഴ്ചയില്‍ കൂട്ടക്കൊല ചെയ്തു

ഡസന്‍ കണക്കിന് അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്‍ സാധാരണക്കാര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു എന്ന് പ്രാദേശിക ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ അറിയിച്ചു. തെക്കന്‍ ജില്ലയായ Helmand ല്‍ അല്‍ ഖൈദ പടയാളികളെ ലക്ഷ്യം വെച്ചുകൊണ്ട് നടത്തിയ അമേരിക്കയുടേയും അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്റെയും ആക്രമണത്തിലാണ് ഇത് സംഭവിച്ചത്. കിഴക്കന്‍ ജില്ലയായ Nangarhar ല്‍ അമേരിക്കയുടെ ഡ്രോണ്‍ ആക്രമണത്തില്‍ 30 തോട്ടം തൊഴിലാളികള്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടതിന് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷമാണ് ഈ ആക്രമണം നടന്നത്. അമേരിക്കന്‍ സൈന്യം അവരുടെ അഫ്ഗാന്‍ യുദ്ധത്തിന്റെ 19 ആം വാര്‍ഷികത്തിലേക്ക് കടക്കുമ്പോള്‍ സാധാരണക്കാരുടെ ദുര്‍ബലമായ അവസ്ഥയെ വ്യക്തമാക്കുന്നതാണ് ഈ സംഭവങ്ങള്‍.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Sep 23, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )