80 ലക്ഷം അമേരിക്കക്കാര്‍ സംഭാവന പിരിച്ചാണ് ചികില്‍സാ ചിലവ് കണ്ടെത്തുന്നത്

ഏകദേശം 80 ലക്ഷം അമേരിക്കക്കാര്‍ തങ്ങളുടെ സ്വന്തമോ കുടുംബത്തിലെ അംഗങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടിയോ സംഭാവന പിരിച്ചാണ് ചികില്‍സാ ചിലവ് കണ്ടെത്തുന്നത് എന്ന് ഒരു സര്‍വ്വേയില്‍ കണ്ടെത്തി. University of Chicago യിലെ National Opinion Research Center (NORC) ആണ് സര്‍വ്വേ നടത്തിയത്. സ്വന്തം ആവശ്യത്തിന് സംഭാവന പരിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പുറമേ ഏകദേശം 1.2 കോടി അമേരിക്കക്കാര്‍ മറ്റുള്ളവര്‍ക്കായുള്ള ചികില്‍സാ ചിലവിന് വേണ്ടി സംഭാവന പിരിക്കുന്നു. മൊത്തം 2 കോടി അമേരിക്കക്കാരാണ് ചികില്‍സാ ചിലവിന് വേണ്ടി സംഭാവന പിരിക്കുന്നത്. 5 ലക്ഷം ആളുകള്‍ അത്തരം ശ്രമത്തിന് സംഭാവന കൊടുത്തു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Feb 19, 2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )