തീവണ്ടി ടിക്കറ്റ് റദ്ദാക്കിയെന്നറിഞ്ഞ ബംഗാളി കുടിയേറ്റക്കാരന്‍ കേരളത്തില്‍ ആത്മഹത്യചെയ്തു

ശനിയാഴ്ച 22, കേരളത്തിലെ എറണാകുളം ജില്ലയില്‍ വയസുള്ള Asif Iqbal Monda കോടനാട്ടെ ഒരു മാവിന്റെ കൊമ്പില്‍ തൂങ്ങി മരിച്ചു. കുറച്ച് ദിവസം മുമ്പ് ആഹാരം പണവും ഇല്ലാതായിരുന്ന അയാള്‍ വീട്ടിലേക്ക് പോകാന്‍ അതിയായി ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. ഒരു പ്രാവശ്യമല്ല രണ്ട് പ്രാവശ്യം അയാള്‍ പശ്ഛിമ ബംഗാളിലെ Murshidabad ജില്ലയിലെ സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് പോകാനായി തീവണ്ടി ടിക്കറ്റെടുത്തു. എന്നാല്‍ രണ്ട് പ്രാവശ്യവും അത് റദ്ദാക്കപ്പെട്ടു. ശരീരം Murshidabad ലേക്ക് എത്തിക്കാനായി Asif Iqbal Mondal ന്റെ കുടുംബത്തിന് Rs 1.3 ചിലവാക്കേണ്ടതായി വന്നു. അവര്‍ ഒരു ലക്ഷം രൂപ കൊടുത്തു. ബാക്കി 30,000 ഇനി കൊടുക്കാനുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് thewire.in | 13/May/2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )