മഹാമാരി മരണങ്ങൾ “സാമൂഹിക കൊലപാതകം” ആണ്

മഹാമാരിയോടുള്ള കൂട്ടായ പ്രതികരണത്തിൽ ലോക സർക്കാരുകളെ “സാമൂഹിക കൊലപാതകം” എന്ന് ആരോപിച്ച് ഒരു എഡിറ്റോറിയൽ ഫെബ്രുവരി 4 ന്, ബി‌എം‌ജെ (ബ്രിട്ടീഷ് മെഡിക്കൽ ജേണൽ) പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. ഈ വിനാശകരമായ പ്രസ്താവനയ്ക്കുള്ള പ്രതികരണം എന്നത് ബ്രിട്ടനിലെ എല്ലാ മാധ്യമങ്ങളുടെയും രാഷ്ട്രീയക്കാരുടെയും അവഗണിക്കുകയും മറയ്ക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതായിരുന്നു. “കോവിഡ് -19: സാമൂഹിക കൊലപാതകം, അവർ എഴുതിയത് – തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടവർ, കണക്കാക്കാനാവാത്തവർ, അനുതപിക്കാത്തവർ” എന്ന എഡിറ്റോറിയൽ എഴുതിയത് ജേണലിന്റെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് എഡിറ്റർ കമ്രാൻ അബ്ബാസിയാണ്.


The BMJ editorial: “Covid-19: Social murder, they wrote—elected, unaccountable, and unrepentant”

— സ്രോതസ്സ് wsws.org | 23 Feb 2021

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )