കൊടുംകുറ്റങ്ങള്‍ ചെയ്ത ഫാസിസ്റ്റ് പടയാളികളെ തടവറയില്‍ നിന്ന് സെലന്‍സ്കി മോചിപ്പിച്ചു

തന്റെ മൊത്തം രാഷ്ട്രീയ എതിരാളികളെ നിരോധിക്കുയും, “റഷ്യന്‍ പ്രചാരവേല” മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞ് വിദേശ മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തരുടേയും അദ്ധ്യാപകരുടേയും ഒരു കരിംപട്ടിക പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തുകയും, 70% ഉക്രെയ്ന്‍കാരുടെ തൊഴില്‍ സ്ഥലത്തെ സംരക്ഷണങ്ങള്‍ നീക്കം ചെയ്യുകയും ചെയ്ത ശേഷം, രണ്ടാം ലോക മഹായുദ്ധത്തിന് ശേഷം കണ്ട ഏറ്റവും കൊടുംകുറ്റങ്ങള്‍ ചെയ്തതിന് ശിക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഫാസിസ്റ്റ് പടയാളികളെ ജയിലില്‍ നിന്ന് ഉക്രെയ്ന്‍ പ്രസിഡന്റ് Volodymyr Zelenksy സ്വതന്ത്രരാക്കി.

സൈനിക പരിചയമുള്ള തടവുകാരെ പുറത്തുവിടാനുള്ള പ്രസിഡന്റ് സെലന്‍സ്കിയുടെ പദ്ധതി പ്രകാരം now-disbanded Tornado Battalion ന്റെ കമാന്‍ഡര്‍ ആയ Ruslan Onishenko യെ സ്വതന്ത്രനാക്കി എന്ന് ജൂലൈ 11 ലെ ഉക്രെയ്ന്‍ മാധ്യമ റിപ്പോര്‍ട്ട് പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് thegrayzone.com | Esha Krishnaswamy | Jul 30, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )