ലോറന്‍സ് ലെസ്സിഗ് പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഇറങ്ങി

ഹാര്‍വാര്‍ഡ് നിയമ സ്കൂള്‍ പ്രൊഫസറായ ലോറന്‍സ് ലെസ്സിഗ്(Lawrence Lessig) പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മല്‍സരിക്കുമെന്ന് ഔദ്യോഗികമായി അറിയിച്ചു. $10 ലക്ഷം ഡോളര്‍ സംഭാന ശേഖരിക്കാനാവുമെങ്കില്‍ മാത്രമേ മല്‍സരിക്കുകയുള്ളു എന്ന് അദ്ദേഹം മുമ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. രാഷ്ട്രീയത്തെ പണത്തില്‍ നിന്ന് മുക്തമാക്കുക എന്ന ഓരേയൊരു ലക്ഷ്യത്തിന് വേണ്ടിയാണ് അദ്ദേഹം പ്രവര്‍ത്തിക്കുക. വിജയിച്ചാല്‍ ആ ലക്ഷ്യം നേടിയശേഷം രാജിവെക്കും എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. രാഷ്ട്രീയത്തിലേക്ക് വ്യവസായികള്‍ പണമൊഴുക്കുന്നതിന്റെ നിയന്ത്രണം അടുത്തകാലത്ത് അമേരിക്ക എടുത്തുകളഞ്ഞിരുന്നു.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )