അമേരിക്കക്കാര്‍ക്ക് ആരോഗ്യ ടൂറിസം

അമേരിക്കക്കാരുടെ ആരോഗ്യ ചിലവിനെ വിശകലനം ചെയ്യുന്ന Milliman Medical Index ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ട് പ്രകാരം, തൊഴില്‍ദാദാക്കള്‍ നല്‍കുന്ന ഇന്‍ഷുറന്‍സ് (PPO) കിട്ടുന്ന നാല് പേരുടെ അമേരിക്കന്‍ കുടുംബങ്ങള്‍ പ്രതിവര്‍ശം ശരാശരി $24,671 ഡോളര്‍ ആരോഗ്യ സംരക്ഷണത്തിനായി ചിലവാക്കുന്നു. CDC യുടെ കണക്ക് പ്രകാരം അമേരിക്കയുടെ മൊത്തം ആരോഗ്യ ചിലവ് $2.9 ട്രില്യണ്‍ ഡോളറാണ്. ആരോഗ്യ ചിലവ് കുറക്കാനായി അമേരിക്കക്കാര്‍ ഇപ്പോള്‍ വിദേശ രാജ്യങ്ങളെയാണ് ആശ്രയിക്കുന്നത്. ഈ വര്‍ഷം 7.5 അമേരിക്കക്കാര്‍ ആരോഗ്യ ടൂറിസത്തിന് പോയി എന്ന് Centers for Disease Control and Prevention (CDC) കണക്കുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് discovery.com

ബുഷ് ഒന്നാമന്റെ കാലം തൊട്ട് പറയുന്നകാര്യമാണ് “Ask Canadians”. Donald Trump അത് തന്നെ ആവര്‍ത്തിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോള്‍ ലോകം മൊത്തം യാത്രയാണ്, ചികില്‍സിക്കാന്‍. കഷ്ടം

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )