ഏകദേശം 81 ലക്ഷം ആധാര്‍ നമ്പരുകള്‍ നിര്‍ജജീവമാക്കി

ഇതുവരെ ഏകദേശം 81 ലക്ഷം ആധാര്‍ നമ്പരുകള്‍ Unique Identification Authority of India നിര്‍ജജീവമാക്കിയെന്ന് Minister of State for Electronics and IT ആയ P P Chaudhary കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച പറഞ്ഞു. Aadhaar (Enrolment and Update) Regulations, 2016 ലെ Section 27, 28 ല്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന വിവിധ കാരണങ്ങളാലാണ് ആധാര്‍ നമ്പരുകള്‍ നിര്‍ജജീവമാക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. UIDAI യുടെ പ്രാദേശിക ഓഫീസുകള്‍ക്ക് ആധാര്‍ നമ്പര്‍ നിര്‍ജജീവമാക്കാനുള്ള അധികാരമുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

— സ്രോതസ്സ് economictimes.indiatimes.com


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s