ഇസ്രായേല്‍ Khan al-Ahmar ഗ്രാമത്തിന്റെ വഴിയില്‍ ഇരുമ്പ് ഗേറ്റ് സ്ഥാപിച്ചു

കിഴക്കെ ജറുസലേമില്‍ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന പാലസ്തീനിലെ Bedouin ഗ്രാമമായ Khan al-Ahmar ലേക്കുള്ള പ്രവേശനം തടയുന്നതിന് ഇസ്രായേല്‍ സൈന്യം രണ്ട് ഇരുമ്പ് ഗേറ്റുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചു. കൈയ്യേറിയ പടിഞ്ഞാറെക്കരയിലാണ് ഇത്. രണ്ട് വ്യത്യസ്ഥ റോഡുകളില്‍ ഇസ്രായേല്‍ സൈന്യം ഈ ഗേറ്റുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്ന് പ്രാദേശിക സ്രോതസ്സുകള്‍ പറയുന്നു. ആ ഗ്രാമത്തിലേക്കുള്ള എല്ലാ വഴികളും ഇതിനാല്‍ അടക്കപ്പെട്ടു. മലകളിലൂടെ വേണം ഇനി ആ ഗ്രാമത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാന്‍. ഇസ്രായേലിന്റെ കൈയ്യേറ്റ നയത്തിന്റെ ഭാഗമായി Khan al-Ahmar ഗ്രാമത്തെ ഒറ്റപ്പെടുത്താനാണ് ഈ ഇരുമ്പ് ഗേറ്റുകള്‍ സ്ഥാപിക്കപ്പെടട്ത് എന്ന് Wall and Settlement Resistance Committee പറഞ്ഞു.

— സ്രോതസ്സ് maannews.com

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )