കോവിഡ്-19 ഡാറ്റയില്‍ കൃത്രിമത്വം കാണിക്കാന്‍ വിസമ്മതിച്ച ശാസ്ത്രജ്ഞയെ പിരിച്ചുവിട്ടു

സംസ്ഥാനത്തിന് വേണ്ടി കൊറോണവൈറസ് പിന്‍തുടരല്‍ ഡാറ്റാബേസ് നിര്‍മ്മിച്ച ശാസ്ത്രജ്ഞയായ Rebekah Jones നെ പിരിച്ച് വിട്ടത് കഴിഞ്ഞ ദിവസം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയ പത്രക്കുറിപ്പില്‍ ഫ്ലോറിഡയിലെ ഗവര്‍ണര്‍ Ron DeSantis പ്രതിരോധിച്ചു. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മാസമായി Florida Department of Health ഉപയോഗിക്കുന്ന ഡാറ്റാബേസ് നിര്‍മ്മിച്ചതിന് ശേഷം മുമ്പത്തെ ആഴ്ച തന്നെ പിരിച്ചുവിട്ടു എന്ന് Rebekah Jones പറഞ്ഞു. അമേരിക്കയിലെ രോഗബാധ 16 ലക്ഷത്തിനടുത്തെത്തുകയും മരണ സംഖ്യ ഒരു ലക്ഷത്തിനടുത്തെത്തുകയും ചെയ്യുന്ന സമയത്താണ് Jones’ ന്റെ പിരിച്ചുവിടല്‍ ഉണ്ടാകുന്നത്. ഫ്ലോറിഡയില്‍ മാത്രം 47,000 കേസുകളും 2,100 മരണങ്ങളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. പ്രതിദിനം 500 പുതിയ കേസുകളുണ്ടാകുന്നു. Maryland, Illinois, Virginia, Texas എന്നിവയാണ് മറ്റ് hot spots.

— സ്രോതസ്സ് wsws.org | 21 May 2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )