കൂടുതല്‍ ജല പരിശോധന ആവശ്യപ്പെട്ടതിനാല്‍ ഒഹായോയിലെ ഒരു നഗരത്തില്‍ സ്കൂളുകള്‍ അടച്ചിട്ടു

മിഷിഗണിലെ ഫ്ലിന്റില്‍ സംഭവിച്ച കുടിവെള്ള പ്രശ്നത്തിന് ശേഷം ഒഹായോയിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ സമാനമായ രീതിയില്‍ Sebring നഗരത്തിലെ സ്കൂളുകള്‍ അടപ്പിച്ചു. Cleveland ന് തെക്ക് കിഴക്കുള്ള നഗരമായ Sebring ലെ കുടിവെള്ളത്തില്‍ ഈയത്തിന്റെ പരിധിയില്‍ കൂടിയ സാന്നിദ്ധ്യമാണ് കണ്ടത്. സുരക്ഷിതമല്ലാത്തതിനാല്‍ ചില ആളുകള്‍ ആ വെള്ളം കുടിക്കരുത് എന്ന് Ohio Environmental Protection Agency നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കി. മൂന്ന് ദിവസമായി അവിടുത്തെ സ്കൂളുകള്‍ അടച്ചിട്ടിരിക്കുകയാണ്. എന്നുമുതല്‍ക്കാണ് വെള്ളത്തില്‍ ഇത്രയേറെ ഈയം എത്തിയത് എന്ന് വ്യക്തമല്ല. ഗര്‍ഭിണികളും കുട്ടികളും ആ വെള്ളം കുടിക്കരുത് എന്ന് Ohio EPA ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് scheerpost.com | 2016/01/25

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )