മുമ്പത്തെ സിനഗോഗ് പ്രസിഡന്റിനെ തോല്‍പ്പിക്കാനായി എന്തുകൊണ്ടാണ് AIPAC ദശലക്ഷങ്ങള്‍ ചിലവാക്കുന്നത്?

ഡമോക്രാറ്റുകളിലെ പുരോഗമനവാദികളെ തോല്‍പ്പിക്കാനായി American Israel Public Affairs Committee (AIPAC) ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഡോളര്‍ ചിലവാക്കുന്നു. മിഷിഗണില്‍ പ്രാഥമിക തെരഞ്ഞെടുപ്പിനായി സമ്മതിദായകര്‍ ബൂത്തുകളിലേക്ക് ചൊവ്വാഴ്ച പോകുകയാണ്. അവിടെ രണ്ട് പ്രാവശ്യം ജനപ്രതിനിഥിയായ Andy Levin നെ ലക്ഷ്യം വെച്ചുകൊണ്ട് $30 ലക്ഷം ഡോളറാണ് AIPAC ചിലവാക്കിയത്. Levin ഒരു യഹൂദപ്പള്ളിയുടെ മുമ്പത്തെ പ്രസിഡന്റായിരുന്നു. മിഷിഗണിലെ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട യഹൂദ രാഷ്ട്രീയ കുടുംബത്തില്‍ നിന്നാണ് അദ്ദേഹം വരുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ അച്ഛന്‍ Sander Levin ഉം ജനപ്രതിനിധിയായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ അമ്മാവന്‍ Carl Levin സെനറ്റര്‍ ആയിരുന്നു. സയണിസ്റ്റ് എന്ന് സ്വയം പ്രഖ്യാപിച്ച Andy Levin ദ്വിരാഷ്ട്ര പരിഹാരത്തെ അംഗീകരിക്കുന്നയാളാണ്.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Jul 29, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

സ്പാം മെയില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ കൂടി നോക്കണ!

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )