സ്പെയിനില്‍ കാലുകുത്തിയാല്‍ നെതന്യാഹൂവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള കുറ്റാരോപണങ്ങള്‍

2010 ല്‍ കടലില്‍ നടന്ന ഒരു ഏറ്റുമുട്ടലിന്റെ പേരില്‍ ഒരു സ്പാനിഷ് ജഡ്ജി ഇസ്രായേല്‍ പ്രധാന മന്ത്രി ബഞ്ചമിന്‍ നെതന്യാഹുവിനും ഇപ്പോഴത്തേയും മുമ്പത്തേയും സര്‍ക്കാരെ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്കും എതിരെ ഒരു അറസ്റ്റ് വാറന്റ് പുറപ്പെടുവിച്ചു. ഈ വാറന്റിനാല്‍ നെതന്യാഹുവോ മറ്റുള്ളവരുമോ പടിഞ്ഞാറന്‍ യൂറോപ്യന്‍ രാജ്യങ്ങളില്‍ കാലുകുത്തിയാല്‍ അവരെ തടവില്‍ വയ്ക്കുകയും ചോദ്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്തേക്കാം. മുമ്പത്തെ വിദേശകാര്യ മന്ത്രി Avigdor Liberman, മുമ്പുത്തെ പ്രതിരോധ മന്ത്രി Moshe Ya’alon ഉം Ehud Barak, മുമ്പത്തെ ആഭ്യന്തര മന്ത്രി Eli Yishai, രഹസ്യാന്വേഷണ മന്ത്രി Dan Meridor, മന്ത്രി Bennie Begin എന്നിവരാണ് ആ കൂട്ടത്തിലുള്ളത്. ഈ “The Seven” ന്റെ യാത്രാ നീക്കങ്ങള്‍ നിരീക്ഷിക്കാന്‍ സ്പെയിനിലെ പോലീസിന് ജഡ്ജി De La Mata നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്.

— സ്രോതസ്സ് csmonitor.com 2017-08-29


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s