വിയന്ന സര്‍വ്വകലാശാല കറുത്ത സമൂഹ്യപ്രവര്‍ത്തന്റെ പ്രഭാഷണത്തിന് വിലക്ക് കല്‍പ്പിച്ചു

അമേരിക്കയില്‍ നിന്നുള്ള കറുത്ത സാമൂഹ്യപ്രവര്‍ത്തകന്റെ പൊതു പ്രഭാഷണത്തെ ഓസ്ട്രിയയിലെ ഇസ്രായേല്‍ ലോബിയുടെ സ്വാധീന ഫലമായി University of Vienna വിലക്കി. Black Panther Partyയുടെ മുമ്പത്തെ അംഗമായ Dhoruba Bin-Wahad യുടെ പ്രഭാഷണം വ്യാഴാഴ്ച വിയന്നയുടെ Institute for African Studies ല്‍ മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ഛയിച്ചതായിരുന്നു. ഇതിനിടക്ക് ജര്‍മ്മനിയില്‍ അഭിപ്രായ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന് ഒരു വിജയം ഉണ്ടായി. പാലസ്തീന്‍കാരുടെ അവകാശത്തെ പിന്‍തുണച്ച Young Fathers എന്ന സംഘത്തെ ക്ഷണിക്കേണ്ട എന്ന തീരുമാനം Ruhrtriennale ഉല്‍സവ നേതൃത്വം തിരുത്തി.

— സ്രോതസ്സ് electronicintifada.net 21 June 2018

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )