ഏപ്രിലിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ അറബ് പാര്‍ട്ടികള്‍കളെ ഇസ്രായേല്‍ നിരോധിച്ചു

ഇസ്രായേലി അറബ് പാര്‍ട്ടികളുടെ സഖ്യത്തെ ഏപ്രിലില്‍ നടക്കുന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതില്‍ നിന്ന് ഇസ്രായേലിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്‍ നിരോധിച്ചു. അതുകൊണ്ട് ഇസ്രായേലിലെ പാലസ്തീന്‍കാരുടെ പാര്‍ട്ടിയായ Balad-United Arab List ന്റെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളെ ഇസ്രായേല്‍ പാര്‍ളമെന്റായ ക്നസെറ്റിലേക്ക് (Knesset) മല്‍സരിക്കാനാകില്ല. ഭീകരവാദത്തെ പിന്‍തുണക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഇസ്രായേലി ക്നസെറ്റില്‍ സ്ഥാനമില്ലെന്ന് അതിനെക്കുറിച്ച് പ്രധാനമന്ത്രി ബഞ്ചമിന്‍ നെതന്യാഹൂ പറഞ്ഞു. ഇത് ഭീകരവാദവുമായി ഒരു ബന്ധവുമില്ല, ഇത് പാലസ്തീന്‍കാരുടെ അവകാശങ്ങളെ തടയുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് പാലസ്തീന്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായ Heba Yazbak അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

— സ്രോതസ്സ് democracynow.org | Mar 08, 2019

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )