ഇറാനിലെ ശാസ്ത്രജ്ഞനെ കൊന്നത് നയതന്ത്രം ഇല്ലാതാക്കാന്‍ വേണ്ടിയാണ്

ജോ ബൈഡന്‍ അധികാരത്തിലെത്താന്‍ ആഴ്ചകള്‍ മാത്രമിരിക്കെ ഇറാനിലെ ഉന്നത ആണവ ശാസ്ത്രജ്ഞനായ Mohsen Fakhrizadeh നെ കൊലപ്പെടുത്തിയത്, ഇസ്രായേല്‍ ആണ് അത് ചെയ്തത് എന്ന് മിക്കവരും കരുതുന്നു, അമേരിക്കയും ഇറാനുമായി ഒരു നയതന്ത്ര ബന്ധവും ഉണ്ടാകരുത് എന്ന ഉദ്ദേശത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് എന്ന് സെനറ്റര്‍ ബര്‍ണി സാന്റേഴ്സ് മുന്നറീപ്പ് നല്‍കി. ടെഹ്റാന് സമീപം കാറില്‍ യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനിടക്ക് Fakhrizadeh ന് മേല്‍ ആക്രമണമുണ്ടാകുകയും അദ്ദേഹത്തിന് മാരകമായി മുറിവേല്‍ക്കുകയും ചെയ്തു. കൊലപാതകത്തിന്റെ പ്രത്യേക വിശദാംശങ്ങള്‍ ഇനിയും പുറത്ത് വരാനുണ്ട്. വലതുപക്ഷ പ്രധാനമന്ത്രി Benjamin Netanyahu നയിക്കുന്ന ഇസ്രായേലാണ് ഇതിനുത്തരവാദി എന്ന് ഇറാനിലേയും അമേരിക്കയിലേയും ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ഒരു പോലെ പറയുന്നു.

— സ്രോതസ്സ് commondreams.org | Nov 30, 2020

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )