ഗാസയിലെ ജല മലിനജല സംവിധാനത്തിന്റെ പ്രധാന ഘടകങ്ങള്‍ ഇസ്രായേല്‍ പിടിച്ചുവെക്കുന്നു

ഗാസയിലെ ജല മലിനജല സംവിധാനത്തിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട നൂറുകണക്കിന് ഘടകങ്ങള്‍ ഇസ്രായേല്‍ പിടിച്ചുവെക്കുന്നു. അതിനാല്‍ ഭാഗികമായി മാത്രം treated മലിന ജലം കടലിലേക്ക് ഒഴുക്കേണ്ട സ്ഥിതിയാണ്. പൈപ്പുകളില്‍ നിന്നുള്ള ജല ചോര്‍ച്ച സാധാരണയില്‍ നിന്നും വളരെ മോശമായ സ്ഥിതിയിലാണ്. മഴവെള്ളം വെള്ളപ്പൊക്കത്തിന് കാരണമാകുന്നു. പ്രത്യേക സംവിധാനത്തില്‍ ശുദ്ധീകരിക്കുന്ന കുടിവെള്ളത്തിന്റെ അളവും ഗുണമേന്മയും ബാധിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. ഈ പ്രശ്നം വീണ്ടും വീണ്ടും സംഭവിക്കുകയാണ്. കാരണം makeshift വസ്തുക്കളാലാണ് repairs നടത്തുന്നത്.

— സ്രോതസ്സ് Jews For Justice For Palestinians | Amira Hass | Jan 9, 2022

Nullius in verba
ആരുടേയും വാക്ക് വിശ്വസിക്കരുത്


ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ താങ്കളുടെ സഹായവും ആവശ്യമുണ്ട്. അതിനാല്‍ ഈ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

നേരിടം മെയില്‍ ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാകാന്‍ താങ്കളെ ക്ഷണിക്കുന്നു:

To read post in English:
in the URL, after neritam. append wordpress. and then press enter key.

neridam

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )