മേഘാലയയുടെ മുഖ്യമന്ത്രി മുകുള്‍ സങ്മ ആധാര്‍ എടുക്കുന്നില്ല

കഴിഞ്ഞ ദിവസം മേഘാലയയുടെ മുഖ്യമന്ത്രി മുകുള്‍ സങ്മ പറഞ്ഞു, അദ്ദേഹം ആധാര്‍ ഇതുവരെ എടുത്തിട്ടില്ല. സ്വകാര്യതക്കുള്ള അവകാശത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വ്യാകുലതകള്‍ അദ്ദേഹം പങ്കുവെക്കുന്നു.

“ഞാന്‍ ആധാര്‍ നമ്പര്‍ എടുത്തില്ല. ഞാന്‍ അതേ വ്യാകുലത എന്റെ ജനങ്ങളോടും പങ്കുവെക്കുന്നു. ജനാധിപത്യത്തില്‍ നമ്മുടെ സ്വകാര്യതക്കുള്ള അവകാശം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ്. അതില്ലെങ്കില്‍ ജനാധിപത്യമെന്ന ആശയം മൊത്തം ഇല്ലാതെയാവും,” മുകുള്‍ പത്രക്കാരോട് പറയുന്നു. “ഞാനും ആസാമിലെ എന്റെ counterpart (Sarbananda) Sonowalji ഉം ഇതിനെക്കുറിച്ച് ചര്‍ച്ച ചെയ്യുകയും ഇന്‍ഡ്യ സര്‍ക്കാരിന് കത്ത് അയക്കുകയും ചെയ്തു. ഞങ്ങള്‍ രണ്ട് പേരും ശരിയായ ദിശയില്‍ നീങ്ങുകയാണ്. മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്ന് വ്യത്യസ്ഥമാണ് ഞങ്ങളുടെ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ സ്ഥിതി. നിയമവിരുദ്ധ കുടിയേറ്റത്തിന്റെ പ്രശ്നം മേഘാലയിലേയും ആസാമിലേയും വടക്ക് കിഴക്കിലേയും ജനങ്ങളുടെ ഒരു വ്യാകുലതയാണ്,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

— സ്രോതസ്സ് indianexpress.com 2017-11-06

ധാരാളം നിയമവിരുദ്ധ കുടിയേറ്റക്കാര്‍ക്ക് ആധാര്‍ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്.


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

w