ആധാര്‍ ബാങ്കുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാതിരിക്കാനുള്ള മറ്റൊരു കാരണം കൂടി

നിങ്ങളുടെ വിവരങ്ങള്‍ വിദേശ വിദേശ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ കൈകളിലെത്തും. #GCCS2017 സുപ്രീം കോടതി ഇക്കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കുമെന്ന് കരുതുന്നു. https://twitter.com/njnrn/status/933726741859770368AmanAlam പറയുന്നു, സിറ്റി ബാങ്ക് എന്നോട് ആധാര്‍ നമ്പര്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നു. അത് കൊടുക്കുന്നത് വഴി biometric ഉള്‍പ്പടെയുള്ല എന്റെ വിവരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ അവര്‍ക്കും അവരുടെ third partyക്കും ഞാന്‍ സമ്മതം കൊടുക്കുകയാണ്. സര്‍ക്കാരല്ലാത്ത, ഇന്‍ഡ്യന്‍ സ്ഥാപനമല്ലാത്ത Experian Services ആണ് അവരുടെ ഡാറ്റ സൂക്ഷിക്കുന്ന ഏജന്‍സി.

— സ്രോതസ്സ് https://twitter.com/AmanAlam 2017-11-25


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

w