ആധാർ തട്ടിപ്പ് നടത്തിയതിന്റെ പേരിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത അംഗപരിമിതനായ ആൾ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

കള്ള രേഖകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആധാർ നമ്പർ കൊടുക്കുന്നയാൾ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. Gujarat University പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ടൊയ്ലറ്റിന്റെ വെന്റിലേഷൻ ജനാലയിൽ ബെഡ്ഷീറ്റ് കെട്ടി തൂങ്ങിമരിക്കുകയായിരുന്നു Poonam Dantani (28) എന്ന് ACP A K Parmar പറഞ്ഞു. കള്ള ആധാർ നമ്പർ കൊടുക്കുന്നതിന്റെ പേരിലാണ് Poonam Dantaniയെ മറ്റ് മൂന്ന് പേരോടൊപ്പം അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. അടുത്ത ദിവസം ലോക്കപ്പിൽ നിന്ന് അയാളെ കാണാതായി.

— സ്രോതസ്സ് ahmedabadmirror.indiatimes.com

ആധാർ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങൾക്കും പരിഹാരമാണെന്ന്


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ ദയവ് ചെയ്ത് സഹായിക്കുക.
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / മാറ്റുക )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / മാറ്റുക )