5,000 ഉദ്യോഗസ്ഥരെ ‘നിയമലംഘകർ’ എന്ന് UIDAI പ്രഖ്യാപിച്ചു

Rs 500 രൂപക്കെ ആധാർ എടുത്തവരുടെ വിവരങ്ങൾ ചോർത്താം എന്ന ജനുവരി 4 ന് വന്ന പത്രവാർത്തയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ Unique Identification Authority of India (UIDAI) ഏകദേശം 5,000 ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ ആധാർ പോർട്ടലിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം തടഞ്ഞു. അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ അധികാരമുള്ള ലോഗിനും പാസ്വേഡും കിട്ടാനായി അത്ര തുകമാത്രമേ ചിലവാകൂ എന്നാണ് The Tribune പത്രം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്. പത്രത്തിന്റെ റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച് ഏകദേശം ഒരു ലക്ഷം അനധികൃത ഉപയോക്താക്കൾ ഇതിനകം അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ അധികാരം നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് ആറ് മാസം മുമ്പ് തുടങ്ങിയ പരിപാടിയാണ്.

— സ്രോതസ്സ് economictimes.indiatimes.com


wordpress.com നല്‍കുന്ന സൌജന്യ സേവനത്താലാണ് ഈ സൈറ്റ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ അവര്‍ പരസ്യങ്ങളും സൈറ്റില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നു. അവരുടെ വരുമാനം അതാണ്. നാം പണം അടച്ചാലേ അത് ഒഴുവാക്കാനാവൂ.

ലാഭേച്ഛയില്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഒരു സ്വതന്ത്ര ജനകീയ മാധ്യമമാണ് നേരിടം. പരസ്യങ്ങളെ ഒഴുവാക്കി, വായനക്കാരില്‍ നിന്ന് ചെറിയ തുകള്‍ ശേഖരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഞങ്ങള്‍ക്ക് താങ്കളുടെ സഹായം ആവശ്യമാണ്. അതിനാല്‍ ജനകീയ മാധ്യമത്തിന്റെ നിലനില്‍പ്പ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന താങ്കള്‍ കഴിയുന്ന രീതിയില്‍ പങ്കാളികളാവുക.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s